Trong những năm gần đây, nhu cầu di chuyển bằng các dòng xe cao cấp ngày càng tăng mạnh tại Việt Nam. Không chỉ đơn thuần là phương tiện đi lại, khách hàng ngày nay mong muốn trải nghiệm sự tiện nghi, đẳng cấp và an toàn trong suốt hành trình. Chính vì vậy, Việt Nam Limo ra đời như một giải pháp tối ưu, mang đến dịch vụ vận chuyển bằng xe limousine hiện đại, chuyên nghiệp và phù hợp với mọi nhu cầu.

Việt Nam Limo
Việt Nam Limo

Giới thiệu về Việt Nam Limo

Việt Nam Limo là đơn vị chuyên cung cấp dịch vụ cho thuê xe limousine cao cấp tại Việt Nam, với mạng lưới hoạt động rộng khắp các tỉnh thành như TP.HCM, Hà Nội, Đà Lạt, Nha Trang, Cần Thơ và nhiều địa điểm du lịch nổi tiếng khác.

Với phương châm “Đẳng cấp – An toàn – Tiện nghi”, Việt Nam Limo không ngừng nâng cấp đội xe, cải thiện chất lượng dịch vụ và đào tạo đội ngũ tài xế chuyên nghiệp nhằm mang lại trải nghiệm tốt nhất cho khách hàng.

Limo Việt
Limo Việt

Dịch vụ nổi bật của Việt Nam Limo

Cho thuê xe limousine theo chuyến

Dịch vụ thuê xe limousine theo chuyến phù hợp cho:

Đi công tác
Du lịch gia đình
Đưa đón sân bay
Đi tỉnh liên thành

Khách hàng có thể linh hoạt lựa chọn điểm đón – điểm trả theo nhu cầu, không bị gò bó như xe khách truyền thống.

Thuê xe limousine theo ngày

Đây là lựa chọn lý tưởng cho:

Doanh nghiệp tổ chức sự kiện
Khách VIP, đối tác nước ngoài
Tour du lịch cao cấp

Dịch vụ bao gồm tài xế riêng, xe luôn sẵn sàng phục vụ theo lịch trình cá nhân.

Dịch vụ đưa đón sân bay

Việt Nam Limo cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay chuyên nghiệp:

Đúng giờ tuyệt đối
Theo dõi chuyến bay
Hỗ trợ hành lý tận nơi

Phù hợp cho khách doanh nhân, gia đình hoặc khách quốc tế.

Thuê xe cưới limousine

Dịch vụ xe cưới limousine mang đến:

Không gian sang trọng
Trang trí theo yêu cầu
Tài xế lịch sự, chuyên nghiệp

Giúp ngày trọng đại trở nên hoàn hảo hơn.

Limousine cao cấp
Limousine cao cấp

Các dòng xe limousine tại Việt Nam Limo

Limousine 9 chỗ

Phù hợp nhóm nhỏ, gia đình
Nội thất da cao cấp
Ghế massage, ngả điện
Màn hình giải trí riêng

Limousine 11 – 16 chỗ

Dành cho nhóm khách đông
Không gian rộng rãi
Trang bị đầy đủ tiện nghi

Limousine cao cấp (D-Car, Auto Kingdom)

Thiết kế chuẩn doanh nhân
Nội thất hạng thương gia
Trang bị công nghệ hiện đại

Thuê xe Limousie 12 chỗ
Thuê xe Limousie 12 chỗ

Ưu điểm khi chọn Việt Nam Limo

Tiện nghi vượt trội

Xe limousine được trang bị:

Ghế massage chỉnh điện
Cổng sạc USB
Wifi tốc độ cao
TV, âm thanh sống động
Đèn LED sang trọng

Mang lại trải nghiệm như khoang hạng thương gia trên máy bay.

An toàn tuyệt đối

Xe được bảo dưỡng định kỳ
Tài xế có kinh nghiệm lâu năm
Tuân thủ luật giao thông
Có bảo hiểm đầy đủ

Dịch vụ chuyên nghiệp

Tư vấn 24/7
Đặt xe nhanh chóng
Hỗ trợ linh hoạt
Đúng giờ, đúng lịch trình

Giá cả cạnh tranh

So với chất lượng mang lại, giá thuê xe limousine tại Việt Nam Limo rất hợp lý, phù hợp nhiều đối tượng khách hàng.

Việt Nam Limo
Việt Nam Limo

Các tuyến đường phổ biến của Việt Nam Limo

TP.HCM – Đà Lạt

Thời gian: 6 – 7 tiếng
Xe đưa đón tận nơi
Ghế ngả thoải mái

TP.HCM – Cần Thơ

Thời gian: 3 – 4 tiếng
Phù hợp đi công tác, du lịch miền Tây

TP.HCM – Nha Trang

Hành trình dài nhưng thoải mái
Xe chạy đêm tiện lợi

Hà Nội – Sapa

Trải nghiệm đường núi an toàn
Nội thất êm ái

xe Việt Nam Limo
xe Việt Nam Limo

Quy trình đặt xe tại Việt Nam Limo

Bước 1: Liên hệ tư vấn

Khách hàng có thể gọi hotline hoặc nhắn tin qua website.

Bước 2: Chọn loại xe

Dựa vào số lượng người và nhu cầu.

Bước 3: Xác nhận lịch trình

Cung cấp thời gian, địa điểm đón trả.

Bước 4: Thanh toán

Có thể chuyển khoản hoặc thanh toán trực tiếp.

Bước 5: Khởi hành

Xe đến đúng giờ, phục vụ chuyên nghiệp.

Đối tượng khách hàng của Việt Nam Limo

Doanh nhân
Khách du lịch cao cấp
Gia đình
Công ty tổ chức sự kiện
Khách quốc tế

Xe Limousine
Xe Limousine

Vì sao nên chọn Việt Nam Limo thay vì xe khách thông thường?

Tiêu chí Xe Limousine Xe khách thường

Không gian Rộng rãi Chật
Tiện nghi Cao cấp Cơ bản
Riêng tư Cao Thấp

Đón/trả Tận nơi Cố định

Trải nghiệm Sang trọng Bình thường

Kinh nghiệm thuê xe limousine

Đặt xe sớm để giữ chỗ
Chọn đơn vị uy tín
Xác nhận rõ giá và dịch vụ
Kiểm tra xe trước khi đi

Cam kết của Việt Nam Limo

Không phát sinh chi phí
Đúng giờ 100%
Xe đúng mô tả
Phục vụ tận tâm

nội thất xe limousine
nội thất xe limousine

Định hướng phát triển của Việt Nam Limo

Trong tương lai, Việt Nam Limo hướng đến:

Mở rộng toàn quốc
Nâng cấp xe đời mới
Ứng dụng công nghệ đặt xe online
Phát triển dịch vụ VIP

Kết luận

Việt Nam Limo không chỉ là dịch vụ vận chuyển, mà còn là trải nghiệm di chuyển đẳng cấp, tiện nghi và an toàn. Với đội xe hiện đại, dịch vụ chuyên nghiệp và giá cả hợp lý, đây chắc chắn là lựa chọn hàng đầu cho mọi hành trình của bạn.